SWR-1200L2 11AC డ్యూయల్-బ్యాండ్ వైర్‌లెస్ రూటర్ 1200M వైఫై రూటర్
మోడల్ సంఖ్య:SWR-1200L2
బ్రాండ్:సాఫ్టెల్
కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం (MOQ):1
గౌ  FWiFi టైమింగ్ స్విచ్
గౌఅతిథి వైఫై మరియు తల్లిదండ్రుల నియంత్రణ
గౌడ్యూయల్-కోర్ సిపియు, డ్యూయల్ వైర్‌లెస్ సిపియు
ఉత్పత్తి వివరాలు
సాంకేతిక పారామితులు
నెట్‌వర్క్ అప్లికేషన్
నిర్వహణ
డౌన్‌లోడ్
01
ఉత్పత్తి వివరణ
2.4జి + 5జి
డ్యూయల్-కోర్ సిపియు
విస్తరించిన 4* యాంటెనాలు
MU-MIMO
ఐపివి6
చిప్‌సెట్ MT7628DAN+MT7613BEN వైర్‌లెస్ ప్రమాణాలు IEEE 802.11ac/n/a 5GHz
మెమరీ/నిల్వ 64MB/8MB IEEE 802.11b/g/n 2.4GHz
ఇంటర్‌ఫేస్ LAN పోర్ట్‌లు 2×10/100Mbps వైర్‌లెస్ వేగం 300Mbps(2.4GHz)
ఇంటర్‌ఫేస్ WAN పోర్ట్ 1×10/100Mbps 867Mbps(5GHz)
బాహ్య విద్యుత్ సరఫరా 12VDC/1.5A వైఫై ఫ్రీక్వెన్సీ 2.4-2.5GHz; 5.15-5.25GHz
వెడల్పు x లోతు x ఎత్తు 180×130×26మి.మీ వైర్‌లెస్ మోడ్‌లు
వైర్‌లెస్ రౌటర్; WISP; AP
ధృవీకరణ సిఇ, రోహెచ్ఎస్ యాంటెన్నా 2×2.4GHz
బటన్ WPS/రీసెట్ 2×5GHz