SFT6400A 4*GE ఇన్‌పుట్‌లు PAL B/G NTSC 64 ఇన్ 1 IP నుండి అనలాగ్ మాడ్యులేటర్
మోడల్ సంఖ్య:  SFT6400A
బ్రాండ్:సాఫ్టెల్
కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం (MOQ):1
గౌ  BISS డీ-స్క్రాంబ్లింగ్‌కు మద్దతు ఇవ్వండి
గౌ  OSD (లోగో మరియు క్యాప్షన్) చొప్పించడానికి మద్దతు
ఉత్పత్తి వివరాలు
సాంకేతిక పారామితులు
ప్రధాన లక్షణాలు
నిర్వహణ సాఫ్ట్‌వేర్
డౌన్‌లోడ్
01
ఉత్పత్తి వివరణ
1. పరిచయం
2. లక్షణాలు
-2U ఛాసిస్, రవాణా ఖర్చును ఆదా చేయడానికి అధిక సాంద్రత
-CC/ఉపశీర్షిక/టెలిటెక్స్ట్‌కు మద్దతు
-ప్రోగ్రామ్ సమాచార సవరణ, బహుళ ఆడియో ఎంపికకు మద్దతు
-4 GE పోర్ట్‌లు (MPTS/SPTS ద్వారా గరిష్టంగా 64 IP ఇన్‌పుట్), ప్రతి GE ఇన్‌పుట్‌కు గరిష్టంగా 840Mbps
-HEVC/H.265, H.264/AVC, MPEG-2 TS డీకోడింగ్‌కు మద్దతు
-64 ప్రక్కన లేని లేదా ప్రక్కన ఉన్న క్యారియర్‌ల అవుట్‌పుట్, 400MHz లోపల ప్రతి 32 క్యారియర్‌లు
-వెబ్ ఆధారిత నెట్‌వర్క్ నిర్వహణకు మద్దతు
SFT6400A 4*GE ఇన్‌పుట్‌లు 64 ఇన్ 1 IP నుండి అనలాగ్ మాడ్యులేటర్
స్ట్రీమ్ UDP, UDP / RTP, 1-7 ప్యాకెట్లు (SPTS/MPTS)
రవాణా ప్రోటోకాల్ UDP/RTP, యూనికాస్ట్ మరియు మల్టీకాస్ట్, IGMP V2/V3
ప్యాకెట్ పొడవు 188 / 204 బైట్లు
ఆడియో MPEG-1/2 లేయర్ 1/2, (HE-)AAC, AC3
డేటా CC, టెలిటెక్స్ట్, ఉపశీర్షికలు, DVB ఉపశీర్షికలు
MPEG2:
1080@60I, 1080@50I, 720@60P, 720@50P, 576@50I, 480@60I
ఆస్పెక్ట్ రేషియో 4:3
కనెక్టర్లు 75Ω, F-జాక్
ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి 43.25 – 951.252MHz
అవుట్‌పుట్ బ్యాండ్‌విడ్త్ 400MHz (ప్రతిదానికి 32 క్యారియర్లు)
అవుట్‌పుట్ స్థాయి -5 ~ 2dBm (102 ~ 112dBμV)
రాబడి నష్టం ≥ 14dB
తప్పుడు పౌనఃపున్య పంపిణీ. ≥ 60dB
అవశేష క్యారియర్ ఖచ్చితత్వం 1%
టీవీ ప్రమాణం పిఎఎల్ బి/జి/డి/కె/ఎం/ఎన్/ఐ,NTSC M, SECAM
నెట్‌వర్క్ ఇంటర్‌ఫేస్ నిర్వహణ 1 x 100 బేస్-టి ఈథర్నెట్ (RJ 45)
డేటా 4 x 1000 బేస్-టి ఈథర్నెట్ (RJ 45)
ఇతరులు చిత్ర రిజల్యూషన్ అవుట్‌పుట్ 480i/576i
OSD లోగో : JPG, BMP, PNG
క్యాప్షన్ : బహుళ భాషలకు మద్దతు, స్క్రోలింగ్ దిశ మరియు వేగాన్ని అనుకూలీకరించవచ్చు
అవుట్‌పుట్ వాల్యూమ్ సర్దుబాటు 0 – 100 %
జనరల్ తొలగింపు 483మిమీ×330మిమీ×88మిమీ (వెడల్పుxపొడవుxఎత్తు)
ఉష్ణోగ్రత 0~45℃ (పనిచేయుటకు), -20~80℃ (నిల్వ)
విద్యుత్ సరఫరా AC100V±10%, 50/60Hzలేదా AC 220V±10%,50/60Hz