FTTX-PT-M16 FTTH 16 కోర్ ఫైబర్ ఆప్టికల్ యాక్సెస్ టెర్మినల్ బాక్స్
మోడల్ సంఖ్య:  FTTX-PT-M16
బ్రాండ్:సాఫ్టెల్
కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం (MOQ):10
గౌ  గోడకు అమర్చిన లేదా స్తంభానికి అమర్చిన
గౌ  బహుళ FTTx నెట్‌వర్క్ నిర్మాణానికి అనుకూలమైనది
గౌ ఫైబర్ స్ప్లైసింగ్, విభజన మరియు పంపిణీ కోసం ఆల్-ఇన్-వన్
ఉత్పత్తి వివరాలు
సాంకేతిక పారామితులు
డైమెన్షన్ మరియు కేబుల్ వేస్
ఇన్‌స్టాలేషన్ మాన్యువల్
డౌన్‌లోడ్
01
ఉత్పత్తి వివరణ
సంక్షిప్త వివరణ
FTTX-PT-M16ఫైబర్ యాక్సెస్ టెర్మినల్ బాక్స్FTTH విస్తరణలో ఇది అవసరం మరియు ప్రజాదరణ పొందింది.
కార్యాచరణ లక్షణాలు
ఇప్పుడు, FTTX-PT-M16 యొక్క స్పెసిఫికేషన్లను పరిశీలిద్దాం: పర్యావరణ అవసరాలు: పని చేసే ఉష్ణోగ్రత: -40°C నుండి +85°C వరకు సాపేక్ష ఆర్ద్రత: ≤85% (+30°C) వాతావరణ పీడనం: 70KPa నుండి 106Kpa వరకు ప్రధాన సాంకేతిక డేటా షీట్: ఇన్సర్షన్ లాస్: ≤0.15dB UPC రిటర్న్ లాస్: ≥50dB APC రిటర్న్ లాస్: ≥60dB మెరుపు రక్షణ సాంకేతిక డేటా షీట్: గ్రౌండింగ్ పరికరం మరియు బాక్స్ యొక్క లోహ భాగాల మధ్య ఇన్సులేషన్ రెసిస్టెన్స్ 2×104MΩ/500V (DC) కంటే తక్కువ ఉండకూడదు; ఇన్‌ఫ్రారెడ్ ≥2×104MΩ/500V. గ్రౌండింగ్ పరికరం, బాక్స్ బాడీ మరియు దాని లోహ భాగాల మధ్య తట్టుకునే వోల్టేజ్ బ్రేక్‌డౌన్ లేదా ఫ్లాష్‌ఓవర్ లేకుండా నిమిషానికి 3000V (DC) కంటే తక్కువ ఉండకూడదు; U≥3000V.
పదార్థం పిసి+ఎబిఎస్
పరిమాణం (A*B*C) 319.3*214*133మి.మీ
గరిష్ట సామర్థ్యం 48
ఇన్‌స్టాలేషన్ పరిమాణం (చిత్రం 2)D*E 52*166*166మి.మీ
అతిపెద్ద కేబుల్ వ్యాసంలోకి (మిమీ) ᴓ8~14మి.మీ
కొమ్మ రంధ్రం యొక్క గరిష్ట పరిమాణం ᴓ16mm
జలనిరోధక SC/A PC అడాప్టర్లు 16
పర్యావరణ అవసరం
పని ఉష్ణోగ్రత -40℃~+85℃
సాపేక్ష ఆర్ద్రత ≤85%(+30℃)
వాతావరణ పీడనం 70KPa~106Kpa
ఆప్టిక్ యాక్సెసరీ స్పెసిఫికేషన్లు
చొప్పించడం నష్టం ≤0.3dB
UPC రిటర్న్ నష్టం ≥50dB
APC రిటర్న్ నష్టం ≥60dB
థండర్ ప్రూఫ్ టెక్నికల్ స్పెసిఫికేషన్స్
గ్రౌండింగ్ పరికరం క్యాబినెట్‌తో వేరుచేయబడి ఉంటుంది మరియు ఐసోలేషన్ రెసిస్టెన్స్ 2MΩ/500V(DC) కంటే తక్కువగా ఉంటుంది.
IR≥2MΩ/500V
గ్రౌండింగ్ పరికరం మరియు క్యాబినెట్ మధ్య తట్టుకునే వోల్టేజ్ నిమిషానికి 3000V(DC) కంటే తక్కువ ఉండకూడదు, పంక్చర్ లేదు, ఫ్లాష్‌ఓవర్ లేదు; U≥3000V